sub-banner-image

Nefndir og ráð í Rangárþingi eystra





Hér er að finna allar þær nefndir sem eru starfandi 2018-2022 

 



Aðalmaður                                                  Varamaður

Almannavarnanefnd (1):
Anton Kári Halldórsson                  Lilja Einarsdóttir

Brunavarnir Rangárvallasýslu bs. (1)
Anton Kári Halldórsson                                 Elín Fríða Sigurðardóttir

Byggðarráð (3):
Elín Fríða Sigurðardóttir                               Guðmundur Jón Viðarsson
Benedikt Benediktsson                                 Lilja Einarsdóttir
Christiane L. Bahner                                    Arnar Gauti Markússon

Stjórn Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu (1)
Lilja Einarsdóttir                  Benedikt Benediktsson

Félagsmála- og barnaverndarnefnd Rangárvalla- og V-Skaftafellssýslu – sameiginleg nefnd (2):
Gyða Björgvinsdóttir                 Guri Hilstad Ólason
Árný Hrund Svavarsdóttir          Elín Fríða Sigurðardóttir

Fjallskilanefnd Fljótshlíðar (1):
Vilmundur Rúnar Ólafsson        Ólafur Þorri Gunnarsson

Fjallskilanefnd Vestur-Eyjafjalla (2):
Ásgeir Árnason                 Óli Kristinn Ottósson
Baldur Björnsson                                 Jón Örn Ólafsson

Fræðslunefnd Grunnskóla og Leikskóla (5):
Lilja Einarsdóttir                                            Þóra Kristín Þórðardóttir
Bjarki Oddsson                    Rafn Bergsson
Esther Sigurpálsdóttir            Guðmundur Jón Viðarsson
Páll Eggertsson                    Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir
Arnar Gauti Markússon            Sigurmundur Páll Jónsson

Katla jarðvangur/Geopark stjórn (1):
Anton Kári Halldórsson                             Lilja Einarsdóttir

Heilsu-íþrótta- og æskulýðsnefnd (5):
Sigurður Þór Þórhallsson             Helgi Jens Hlíðdal
Þóra Kristín Þórðardóttir             Anna Rún Einarsdóttir
Páll Eggertsson                     Baldur Ólafsson
Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir                     Ragnheiður Jónsdóttir
Eyrún María Guðmundsdóttir             Guðgeir Óskar Ómarsson

Héraðsnefnd Rangæinga (3):
Anton Kári Halldórsson             Elín Fríða Sigurðardóttir
Lilja Einarsdóttir                     Benedikt Benediktsson
Guðmundur Jón Viðarsson             Rafn Bergsson

Hula bs. Sorpsamlag Skógum (1):
Benedikt Benediktsson             Rafn Bergsson

Jafnréttisnefnd (3):
Guri Hilstad Ólason             Eggert Birgisson
Arnar Gauti Markússon             Magnús Benónýsson
Harpa Mjöll Kjartansdóttir             Kristján Friðrik Kristjánsson

Landbúnaðarnefnd (5):
Ágúst Jensson                      Þórir Már Ólafsson
Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir              Sigrún Þórarinsdóttir
Guðmundur Ólafsson              Anna Runólfsdóttir
Guðmundur Jón Viðarsson              Páll Eggertsson
Esther Sigurpálsdóttir              Elín Fríða Sigurðardóttir

Markaðs- og atvinnumálanefnd (5):
Sigurður Þór Þórhallsson               Óli Jón Ólason
Þóra Kristín Þórðardóttir               Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Þuríður Vala Ólafsdóttir               Arnar Gauti Markússon
Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir                       Elín Fríða Sigurðardóttir
Anton Kári Halldórsson               Guðmundur Jón Viðarsson

Menningarnefnd (5):
Lea Birna Lárusdóttir               Sigurður Þór Þórhallsson
Guri Hilstad Ólason               Heiðar Þór Sigurjónsson
Magnús Benónýsson               Sara Ástþórsdóttir
Friðrik Erlingsson                                              Katrín Óskarsdóttir
Harpa Mjöll Kjartansdóttir               Anna Birna Þráinsdóttir

Orku- og veitunefnd (5):
Lárus Einarsson                       Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Gísli Davíð Sævarsson                       Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir
Arnar Gauti Markússon               Anna Runólfsdóttir
Guðmundur Jón Viðarsson               Esther Sigurpálsdóttir
Anton Kári Halldórsson               Einar Viðar Viðarsson

Samgöngu- og umferðarnefnd (5):
Bjarki Oddsson                       Sigurður Þór Þórhallsson
Lea Birna Lárusdóttir                       Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Baldur Ólafsson                       Anna Birna Þráinsdóttir
Halldór Óskarsson               Kristján Friðrik Kristjánsson
Guðmundur Ólafsson               Anna Runólfsdóttir

Skipulagsnefnd Rangárþings eystra (5):
Víðir Jóhannsson               Guri Hilstad Ólason
Lilja Einarsdóttir                       Rafn Bergsson
Anna Runólfsdóttir               Guðmundur Ólafsson
Anton Kári Halldórsson               Guðmundur Jón Viðarsson
Esther Sigurpálsdóttir               Elín Fríða Sigurðardóttir

Sorpstöð Rangárvallasýslu bs.
Benedikt Benediktsson                              Rafn Bergsson 

Stjórn Tónlistarskóla Rangárvallasýslu
Anton Kári Halldórsson              Lilja Einarsdóttir